Máy làm tròn góc hai đầu chính xác cao HX460BCR TM cho máy tính xách tay & kết thúc khối sách
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HXCP
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HX460BCRTM
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
chi tiết đóng gói: Phim căng có vỏ gỗ
Thời gian giao hàng: 10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 100 bộ/tháng
Nhận được giá tốt nhất
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Máy làm tròn góc hai đầu HX460BCRTM
máy cắt tròn góc notebook
Máy hoàn thiện khối sách
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
100mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300*730*1430mm ((L*W*H)
Cân nặng:
220kg
Người mẫu:
HX460BCRTM
Bảo hành:
1 năm
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
100mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300*730*1430mm ((L*W*H)
Cân nặng:
220kg
Người mẫu:
HX460BCRTM
Bảo hành:
1 năm
Mô tả sản phẩm
Máy làm tròn góc hai đầu chính xác cao HX460BCR TM cho máy tính xách tay & kết thúc khối sách 0
HX460BCR TM Double Head Corner Rounding Trimmer
Máy làm tròn góc hai đầu chính xác cao HX460BCR TM cho máy tính xách tay & kết thúc khối sách 1
Mô tả
Tính năng máy
Chi tiết máy
Máy làm tròn góc hai đầu chính xác cao HX460BCR TM cho máy tính xách tay & kết thúc khối sách 3
Các thông số
Điện áp
220V
Các điểm bán hàng chính
Dễ sử dụng
460mm
100mm
100mm
Sức mạnh
1300*730*1430mm ((L*W*H)