Máy làm tròn góc khối sách hai đầu tự động HX460BCRTA để cắt giấy, bìa cứng và sách
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HXCP
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HX460BCRTA
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 BỘ
chi tiết đóng gói: Phim căng có vỏ gỗ
Thời gian giao hàng: 20 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10 bộ/tháng
Nhận được giá tốt nhất
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Máy làm tròn góc khối sách tự động
máy cắt bông hai đầu
máy cắt sách với bảo hành
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
80mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300×730×1430mm ((L×W×H)
Cân nặng:
300kg
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
80mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300×730×1430mm ((L×W×H)
Cân nặng:
300kg
Mô tả sản phẩm
Máy làm tròn góc khối sách hai đầu tự động HX460BCRTA để cắt giấy, bìa cứng và sách 0
HX460BCRTA Máy cắt góc tròn tự động hai đầu
Máy làm tròn góc khối sách hai đầu tự động HX460BCRTA để cắt giấy, bìa cứng và sách 1
Mô tả
Máy làm tròn góc khối sách hai đầu tự động HX460BCRTA để cắt giấy, bìa cứng và sách 2
Máy làm tròn góc khối sách hai đầu tự động HX460BCRTA để cắt giấy, bìa cứng và sách 3
Máy làm tròn góc khối sách hai đầu tự động HX460BCRTA để cắt giấy, bìa cứng và sách 4
Các thông số
460mm
Min. Chiều rộng khối sách 100mm
Độ dày khối sách 80mm
Sức mạnh 1kw
Trọng lượng
1300×730×1430mm ((L×W×H)