Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HXCP
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HX460BCRTM
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
chi tiết đóng gói: Phim căng có vỏ gỗ
Thời gian giao hàng: 10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 100 bộ/tháng
Nhận được giá tốt nhất
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Máy cắt tròn góc thủy lực
Máy cắt tấm giấy hai đầu
Máy cắt góc cho bài chơi
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
100mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300*730*1430mm ((L*W*H)
Cân nặng:
220kg
Người mẫu:
HX460BCRTM
Bảo hành:
1 năm
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
100mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300*730*1430mm ((L*W*H)
Cân nặng:
220kg
Người mẫu:
HX460BCRTM
Bảo hành:
1 năm
Mô tả sản phẩm
HX460BCR TM Double Head Corner Rounding Trimmer
Mô tả
Tính năng máy
Chi tiết máy
Các thông số
Điện áp
220V
Các điểm bán hàng chính
Dễ sử dụng
460mm
100mm
100mm
Sức mạnh
1300*730*1430mm ((L*W*H)