Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HXCP
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HX460BCRTM
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
chi tiết đóng gói: Phim căng có vỏ gỗ
Thời gian giao hàng: 10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 100 bộ/tháng
Nhận được giá tốt nhất
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Tông đơ làm tròn góc hai đầu
tông đơ góc khối sách giấy
công cụ làm tròn góc chơi bài
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
100mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300*730*1430mm ((L*W*H)
Cân nặng:
220kg
Người mẫu:
HX460BCRTM
Bảo hành:
1 năm
Tốc độ:
15 lần/phút
Max. Chiều rộng khối sách:
460mm
Min. Chiều rộng khối sách:
100mm
Độ dày khối sách:
100mm
Quyền lực:
1kw
Kích thước:
1300*730*1430mm ((L*W*H)
Cân nặng:
220kg
Người mẫu:
HX460BCRTM
Bảo hành:
1 năm
Mô tả sản phẩm
Tông đơ làm tròn góc hai đầu HX460BCRTM
Sự miêu tả
Tính năng máy
  2. Máy sử dụng hệ thống thủy lực, cắt hai góc sách cùng một lúc, thao tác đơn giản, hiệu quả cao.
Chi tiết máy
Thông số
Điện áp
220V
Điểm bán hàng chính
Dễ dàng vận hành
Tối đa. Chiều rộng khối sách
460mm
Tối thiểu. Chiều rộng khối sách
100mm
Độ dày của bìa sách
100mm
1300*730*1430mm(L*W*H)