Máy làm tròn gáy bìa cứng HX420CSR tự động tạo hình gáy sách bìa cứng theo kiểu gáy tròn
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HXCP
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HX420CSR
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
chi tiết đóng gói: Phim căng có vỏ gỗ
Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 100 bộ/tháng
Nhận được giá tốt nhất
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
máy làm tròn gáy bìa cứng
máy định hình gáy sách tự động
máy làm bìa sách gáy tròn
Chiều rộng cột sống trường hợp:
15-100mm
Chiều rộng mở ra của Casa:
175-790mm
Chiều dài tối đa của cột sống trường hợp:
420mm
Quyền lực:
800W
Nhu cầu điện:
220V/3Ph
Kích thước:
2500×1000×960mm(L×W×H)
Chiều rộng mở ra của Casa:
420mm
Quyền lực:
800W
Nhu cầu điện:
220V/3Ph
Kích thước:
2500×1000×960mm(L×W×H)
Mô tả sản phẩm
Máy làm tròn gáy bìa cứng HX420CSR tự động tạo hình gáy sách bìa cứng theo kiểu gáy tròn 0
  • Chiều rộng cột sống
  • Casa mở rộng
  • Chiều dài tối đa của cột sống
  • 420mm
  • Sức mạnh
  • 800W