Máy bo tròn gáy bìa cứng tự động HX420CSR điều chỉnh nhiệt độ khí nén
Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HXCP
Chứng nhận: CE
Số mô hình: HX420CSR
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
chi tiết đóng gói: Phim căng có vỏ gỗ
Thời gian giao hàng: 15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 100 bộ/tháng
Nhận được giá tốt nhất
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Máy bo tròn gáy bìa cứng tự động HX420CSR
Máy làm bìa cứng tạo hình khí nén
Thiết bị bo tròn gáy điều chỉnh nhiệt độ
Chiều rộng cột sống trường hợp:
15-100mm
Chiều rộng mở ra của Casa:
175-790mm
Chiều dài tối đa của cột sống trường hợp:
420mm
Quyền lực:
800W
Nhu cầu điện:
220V/3Ph
Kích thước:
2500×1000×960mm(L×W×H)
Chiều rộng mở ra của Casa:
420mm
Quyền lực:
800W
Nhu cầu điện:
220V/3Ph
Kích thước:
2500×1000×960mm(L×W×H)
Mô tả sản phẩm
Máy bo tròn gáy bìa cứng tự động HX420CSR điều chỉnh nhiệt độ khí nén 0
  • Chiều rộng cột sống
  • Casa mở rộng
  • Chiều dài tối đa của cột sống
  • 420mm
  • Sức mạnh
  • 800W